

- Toa taarifa kuhusu upotevu wowote wa maji (mabomba yaliyopasuka, mabomba wazi ya maji, maji yanayomwagika ovyo, visima vinavyovuja maji n.k) kwa mmiliki wa mali, mamlaka husika au watoa huduma za maji.
- Hamasisha mfumo wako wa shule na serikali ya mtaa kusaidia kuendeleza na kuboresha tabia ya uhifadhi maji miongoni mwa watoto na watu wazima.
- Saidia miradi ambayo itasababisha ongezeko la matumizi ya maji machafu kwa ajili ya umwagiliaji na matumizi mengine.
- Wahamasishe marafiki na majirani zako kuwa sehemu ya jamii yenye ufahamu kuhusu maji.
- Hifadhi maji kwa vile ni kitu sahihi kufanya hivyo. Usipoteze maji kwa sababu mtu mwingine ndiye anayelipia bili. Mfano ni pale unapokaa hotelini, maofisini n.k.
- Jaribu kufanya kitu fulani kila siku ambacho kitaokoa maji. Usijali iwapo uokoaji ni mdogo. Kila tone lina thamani. Unaweza kuleta mabadiliko.



BARAZA LA USHAURI LA WATUMIAJI WA HUDUMA ZA MAJI NA NISHATI

JE UNA MAONI AU USHAURI?
Wasiliana nasi kupitia anuani ifuatayo:-
Baraza la Ushauri la Watumiaji wa
Huduma za EWURA.
Jengo la INFOTECH Place, Ghorofa ya
pili, Kushoto, Barabara ya zamani ya
Bagamoyo, Mikocheni/Kawe.
P.O. Box 72175, Dar es Salaam, Tanzania.
TEL: (+255-22) 2780236; FAX: (+255-22)
2780238
Barua pepe: info@ewuraccc.go.tz
Wavuti: www.ewuraccc.go.tz



**VIDOKEZO MUHIMU
KWA MTUMIAJI WA
HUDUMA YA MAJI**