

Vidokezo vya Umeme wa nje ya nyumba

Wamiliki wengi wa nyumba hutumia umeme wa nje kwa madhumuni ya mapambo na usalama.

Wakati unataka kununua taa kwa ajili ya taa za nje, utaona bidhaa mbalimbali, kuanzia taa zenye volteji ndogo hadi taa zenye volteji kubwa.

- Zima taa za mapambo za nje kunapopambazuka.
- Uwashaji taa wa nje ni moja ya sehemu nzuri za kutumia CFL kwa sababu ya muda wake mrefu wa matumizi.
- Pia zingatia uondoaji wa ukali wa kiasi cha juu au msukumo mdogo wa taa za sodiamu

JE UNA MAONI AU USHAURI?

Wasiliana nasi kupitia anuani ifuatayo:-

Baraza la Ushauri la Watumiaji wa
Huduma za EWURA.

Jengo la INFOTECH Place, Ghorofa ya
pili, Kushoto, Barabara ya zamani ya
Bagamoyo, Mikocheni/Kawe.

P.O. Box 72175, Dar es Salaam, Tanzania.

TEL: (+255-22) 2780236; FAX: (+255-22)

2780238

Barua pepe: info@ewuracc.go.tz

Wavuti: www.ewuracc.go.tz

BARAZA LA USHAURI LA WATUMIAJI WA HUDUMA ZA MAJI



VIDOKEZO MUHIMU KWA MTUMIAJI WA HUDUMA YA UMEME